Thứ Tư | 31/07/2019 | 09:05

Uống nhầm thuốc có nguy hiểm không?

Uống nhầm thuốc có nguy hiểm không?

Chào bác sĩ, em đi khám phụ khoa, bác sĩ kê cho 7 viên agiMYCOB và em đã uống nhầm 4 viên mới phát hiện ra. Cho em hổ có sao không ạ. 2 ngày sau em đi nội soi bao tử và thấy dạ dày có nhiều dịch vàng lợn cợn bám bề mặt dạ dày. Tại thuốc có màu vàng. Cho em hỏi có tác dụng phụ hay nguy hiểm gì không ạ. Mong bác sĩ cho lời khuyên ạ.
Uống nhầm thuốc có nguy hiểm không?

Chào bạn! Bạn nên trao đổi trực tiếp với bác sỹ đã khám cho bạn như vậy mới rõ được. Chúc bạn khỏe.

Trả lời bởi: BS. Lê Huy Tuấn
Chuyên khoa Sản
Trung tâm Chăm sóc sức khỏe sinh sản Hà Nội

Cảm ơn
Đánh giá câu trả lời của chuyên gia: Rất hữu ích   | Hữu ích   | Bình thường   

Theo Suckhoedoisong.vn

Gửi câu hỏi cho Bác sĩ tư vấn

Chủ đề liên quan

>> Xem tất cả thông tin về Viêm dạ dày


Xem thêm


Cơ quan chủ quản: Công ty Truyền thông Viettel (Viettel Media) – Chi nhánh Tập đoàn Công nghiệp – Viễn thông Quân đội.

GP: Số 351/GP-TTĐT do Sở TT&TT Hà Nội cấp ngày 25/01/2017

Địa chỉ liên hệ: Tòa nhà The Light, KĐT Trung Văn, đường Tố Hữu, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

Trụ sở: Số 1 Giang Văn Minh, Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

Chịu trách nhiệm nội dung: Ông Võ Thanh Hải

Hotline: 0965.350.350 – CSKH: 198 (Miễn phí)

Liên hệ quảng cáo: 0969.16.17.18 - Email: hoptac@viettel.com.vn

Các thông tin trên SongKhoe.vn chỉ mang tính chất tham khảo, khi áp dụng phải tuyệt đối tuân theo chỉ dẫn của Bác sĩ.

Chúng tôi tuyệt đối không chịu bất cứ trách nhiệm nào do việc tự ý áp dụng các thông tin trên SongKhoe.vn gây ra.